ใหม่ในกล่อง1ปีรับประกันMGBSX1 DDM SFP 850nm 0.5กิโลเมตรLCต้องการมากขึ้นมุมภาพถ่าย,โปรดติดต่อฉัน ดูขนาดใหญ่กว่า

ใหม่ในกล่อง1ปีรับประกันMGBSX1 DDM SFP 850nm 0.5กิโลเมตรLCต้องการมากขึ้นมุมภาพถ่าย,โปรดติดต่อฉัน

สถานะสินค้า: สินค้ามีในสต็อค

฿326.91

฿363.24

-10 %

สินค้าใหม่

แบ่งปันในโซเชียลมีเดีย


ฉบับที่1:ประมาณ ข้อมูลการชำระเงิน
เรายอมรับสัญญาบริการชั้นแรก
ฉบับที่2:ประมาณ ภาษีศุลกากรและค่าธรรมเนียมการจัดการ:
สำหรับทุกของลูกค้าคำสั่งซื้อเราไม่ได้ค่าใช้จ่ายค่าธรรมเนียมมอบหมาย,แม้1ชิ้นส่วนหนึ่ง

หน่วย ชิ้น
น้ำหนักหีบห่อ 0.5kg (1.10lb.)
ขนาดหีบห่อ 20cm x 9cm x 15cm (7.87in x 3.54in x 5.91in)
บรรจุภัณฑ์ ใช่
การสื่อสารไร้สาย ควบคุมลวด
การใช้ คอมพิวเตอร์
ช่อง 1
ชื่อยี่ห้อ IAIC
จำนวนรุ่น MGBSX1
ความถี่ ROSH

แสดงความคิดเห็น

ใหม่ในกล่อง1ปีรับประกันMGBSX1 DDM SFP 850nm 0.5กิโลเมตรLCต้องการมากขึ้นมุมภาพถ่าย,โปรดติดต่อฉัน

ใหม่ในกล่อง1ปีรับประกันMGBSX1 DDM SFP 850nm 0.5กิโลเมตรLCต้องการมากขึ้นมุมภาพถ่าย,โปรดติดต่อฉัน

ฉบับที่1:ประมาณ ข้อมูลการชำระเงิน เรายอมรับสัญญาบริการชั้นแรก ฉบับที่2:ประมาณ ภาษีศุลกากรและค่าธรรมเนียมการจัดการ: สำหรับทุกของลูกค้าคำสั่งซื้อเราไม่ได้ค่าใช้จ่ายค่าธรรมเนียมมอบหมาย,แม้1ชิ้นส่วนหนึ่ง

แสดงความคิดเห็น

จัดส่งฟรี!

สินค้าที่เกี่ยวข้อง